
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

OFISI YA RAIS 

                    SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA 

 

TANGAZO 

Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anapenda kuwajulisha 

Watanzania wote kuwa tangazo la Nafasi za kazi lenye   

Kumb.Na.JA.9/259/01/A/334    ambalo lilitoka tarehe 11 Julai 2023, lenye nafasi 

372, limefanyiwa marekebisho  na tangazo linalotumika  kwa sasa kwa ajili ya 

kuomba nafasi za  kazi ni  tangazo lenye Kumb.Na.JA.9/259/01/A/334 la tarehe 

12 Julai, 2023 lenye nafasi 343 na  mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 

25/07/2023. 

 

Limetolewa na; 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

12 Julai, 2023 

 

 


